Hottest swahili quotes

Hottest Swahili love quotes for him and for her. Love in many ways has very many definitions and that’s all on you. Do you really believe in love or not? . Some say that love is when you look into someone’s eyes and see their heart. Some even say that Life is a game and true love is a trophy.

https://unsplash.com/photos/EdULZpOKsUE?utm_source=unsplash&utm_medium=referral&utm_content=creditShareLink

Some even say that real love is knowing someone’s weakness and not taking advantage of them knowing their flaws and accepting who they are.

Is it that awesome? Well it all depends on you on how love really means to you. But today am going to talk about something a little different and thats love swahili quotes for him or her that you two love ones can share each others messages or quotes. You can even try to be creative on your while doing that.

Swahili love quotes.

  • “ Nipende nijisifie wabaya waumie.”
  • “ Sitachoka kuwa mvumilivu.”
  • “ Kila unachokifanya natamani niwepo, nikitumainia kila ndoto yako itimie kila muda na sehemu, niwepo nikikutakia mafanikio mema kwasababu nakujali.”
  • “ Aloniumba hajanikosea na alonipenda amenichagua kazi kwako wewe usojitambua.”
  • “ Hata ukinichukia huwezi kunifanya niwe mchungu anaenipenda ndiye anaejua utamu wangu..”
  • “Viungo vyote vya mwili wangu vinakuhitaji, inawezekana kwasababu nimeumbwa kwa ajili yako.”
  • “Ukipata anae kupenda shukuru maana wapo wanaotamani kupendwa ila wanaishia kutendwa.”
  • “ Ukinisusia wewe nitapata mwenginewe.”
  • “ Ungekuwa mtu ungejali utu.”
  • “Asante daima kwakuwa upinde wangu baada ya dhoruba.”
  • “ Mimi najihisi sana wakati niko na wewe.”
  • “ Kama kuna kitu chochote nilifanya vizuri maishani mwangu, ilikuwa ni wakati mimi nilikupea moyo wangu.”
  • “ Sina haja ya mahala peponi kwa sababu nimekupata wewe. Sina haja na ndoto kwa sababu niko na wewe.”
  • “ Naapa siweza kukupenda zaidi kuliko sasa na bado najua nitafanya hivyo kesho.”
  • “ Kupenda sio kitu.Kupendwa ni kitu. Lakini kupenda na kupendwa ni kila kitu.”

hope you love it.